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Neno la Rais 
Wallace Karia

Nafuraha tena kujumuika nanyi,wasomaji wa Jarida la Kila wiki la TFF,ikiwa ni wiki ya Kwanza ya mwezi 
Aprili. 
 
Imeendelea kuwa wiki nzuri kwetu hususan,baada ya matokeo chanya waliyoyapata vijana wetu wa 
Serengeti boys,ambao siku chache zijazo watakuwa wakipeperusha bendera ya Tanzania katika Michuano 
ya TOTAL AFCON U17. 
 
Kimsingi,haikuwa Michuano mepesi kutokana na aina ya timu alikwa zilizopo kuwa katika Viwango bora 
ikiwamo mwenyeji Rwanda,lakini haikuwazuia vijana wetu kupambana na kupata matokeo mazuri. 
 
Ushindi walioupata pamoja na michezo waliyoicheza Serengeti boys nina imani kubwa vitakuwa vime-
wasaidia kuwajenga kimbinu na kisaikolojia kuelekea Michuano ya AFCON ,ambapo tunaimani kubwa 
watatutoa kimasomaso. 
 
Hamasa na ari imeonekana kuwa ikiongezeka katika kikosi hicho kadri muda unavyozidi kwenda,hali hiyo 
inatufanya kutupa matumaini makubwa vijana wetu wataweza kukata tiketi ya kushiriki kombe la dunia 
nchini Brazil. 
 
Nina Imani kubwa na benchi la ufundi litakuwa limeyaona mapungufu yaliyokuwa baada ya michezo hiyo 
dhidi ya Cameroon na wenyeji Rwanda,hivyo kabla ya kuanza Kwa michuano hiyo ya Afrika watakuwa 
wameshayafanyia kazi. 
 
Hivyo,shime Watanzania,huu ni mwaka wetu wa mafanikio,tunapaswa kuhakikisha tunaendelea kuziunga 
mkono timu zetu za taifa muda wote. 
 
Ile hamasa na ushirikiano wa kutosha tuliouonesha wakati wa mechi ya Taifa Stars dhidi ya Uganda 
Cranes,tunapaswa sasa tuhamishie Kwa Serengeti boys na Twiga Stars. 
 
Tukidhubutu tunaweza,hivyo tuhakikishe Kila mmoja Kwa nafasi yake aziunge mkono timu zetu za taifa ili 
ziweze kufanya vyema katika medani ya kimataifa.

Wallace Karia
Rais wa TFF





Serengeti boys yatakata Rwanda

Vijana wa Serengeti boys,wamezidi kuimarika baada ya kufanikiwa kutwaa ubingwa nchini Rwanda,katika 
Michuano maalum ya matayarisho kabla ya kuanza Kwa mashindano ya Afcon U20,kuanzia Aprili 14 Hadi 
Aprili 28,mwaka hui. 
 
Ubingwa waliupata vijana hao,baada ya kuitungua Cameroon kwa jumla ya mabao 2-1 na baadaye kutoka 
Sare ya mabao 3-3 na wenyeji Rwanda,matokeo ambayo yaliwafanya vijana hao kutawazwa kuwa mabingwa 
WA Michuano hiyo.

Kevin John aleta matumaini Serengeti boys
Mshambuliaji tegemeo wa kikosi cha timu ya taifa ya 
Serengeti boys Kevin John,hali yake kiafya imeimarika na 
ameanza kufanya mazoezi.
 
Mshambuliaji huyo aliumia na kutolewa nje katika mche-
zo dhidi ya Cameroon,ambao Serengeti boys walishinda 
Kwa mabao 2-1. 
 
Kwa mujibu wa kocha Mkuu wa kikosi hicho Oscar Mi-
lambo,amewatoa hofu Watanzania juu ya hali ya Kevin,-
kutokana na hali yake  kutengemaa na kuanza kufanya 
mazoezi kama kawaida.



Serengeti Boys Katika Picha - Rwanda



Serengeti Boys katika picha - Rwanda



Twiga Stars yapewa somo na Mama Samia

Kikosi cha timu ya soka cha Twiga Stars,kimeongezewa hamasa baada ya 
kutembelewa na Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania,Samia 

Suluhu Hassan,wakiwa kambini katika hoteli ya Ledger Plaza,Bahati Beach,Dar es 
Salaam. 
 
Makamu wa Rais,alitenga muda wa kuzungumza mambo machache na wakinadada 
hao,kabla ya kuondoka nchini kuelekea Jamhuri ya Kidemokrasia ya Kongo,kwa ajili 
ya mchezo wa marudiano Aprili 9,mwaka huu. 
 
Twiga Stars wametakiwa wahakikishe wanacheza kadri ya uwezo wao ili kuitoa Tan-
zania kimasomaso na kuweza kuibuka na ushindi ambao utaisaidia timu hiyo kufuzu 
kwa Michuano ya Olympiki mwakani. 

Twiga Stars



Twiga Stars vs DR Congo katika picha



Ziara ya Maafisa wa FIFA 



Beach Soccer
Beach Soccer kufanyika Coco Beach 

Michezo ya raundi ya Sita na Saba ya soka la ufukweni ‘Beach Soccer’,inatarajia kufanyika katika viwanja 
vya Coco Beach, Oyster bay,kuanzia Aprili 18 Hadi Aprili 22,mwaka huu. 

Kwa mujibu wa Mratibu wa mashindano hayo, Jonathan Kasano,uamuzi huo wa kuhamishia mashindano 
hayo katika fukwe za Coco beach yametolewa na klabu shiriki ili kuyaongezea hamasa zaidi mashindano 
hayo.





Ligi ya Mabingwa wa Mikoa 2019

Waamuzi na Wasimamizi wakumbushwa RCL

Mwenyeji wa Kamati ya Mashindano ya Shirikikisho la 
Mpira Tanzania (TFF),Ahmed Mgoyi,amewataka 
wasimamizi na waamuzi kuchezesha kwa haki hasa katika 
michezo ya iliyobakia ya Ligi ya Mabingwa ya Mikoa. 
 
Mgoyi,amewaomba waamuzi na wasimamizi wa vituo,
kuhakikisha,michezo yote ya mwisho hususan Ile 
inayozihusisha timu ambazo zinanafasi kubwa ya 
kufuzu,ichezeshwe kwa haki na kuzingatia weledi. 
 
Pia,Mgoyi,amewashukuru viongozi,waamuzi na 
wasimamizi wote wa vituo kwa kazi nzuri ambayo 
wameifanya mpaka sasa katika kuhakikisha Mashindano 
yanafanikiwa.



Ligi Kuu Tanzania Bara

Matokeo ya Michezo ya Ligi Kuu iliyochezwa
tarehe 6.4.2019 na 7.4.2019

Mchezaji Bora Mwezi wa Tatu Kocha Bora Mwezi wa Tatu

John Bocco - Simba SC Patrick Aussems - Simba Sc



Ligi Kuu Tanzania Bara



RATIBA YA MATUKIO YAJAYO

DR Congo vs Twiga Stars

Total AFCON U17

09.04.2019

14 - 28.04.2019

Shirikisho la Mpira wa Miguu Tanzania (TFF)
Karume Memorial Stadium
Uhuru/Shaurimoyo Road P.O.Box 1574
Telefax: +255 22 286 1815 Ilala - Dar es Salaam
Email: tanfootball@tff.or.tz
Website: www.tff.or.tz

   Lipuli  FC     vs   Yanga SC
  Azam FC       vs   KMC

Ratiba Nusu Fainali ASFC

@tanfootball tfftanzania TFF TV

Mashindano ya Kirafiki Misri U18 04 - 14.04.2019


