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Toleo namba 006 | Mei 6 2019

Awali ya yote napenda kuchukua fursa hii kumshukuru Mwenyezi Mungu kwa kutukutanisha tena 
wadau wa soka katika safu hii ya  Jarida letu hili.

Ningependa kuwashukuru watu wote, ambao kwa namna moja ama nyingine waliosaidia kufaniki-
sha kufanyika kwa mashindano ya Afrika kwa vijana chini ya umri wa miaka 17,kwa mara ya kwanza 
nchini.

Shukran za kipekee ni kwa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dk Joseph Pombe Magufuli 
,pamoja na serikali anayoiongoza kupitia kwa Wizara husika ya Michezo,taasisi za serikali zikiwemo  
Jeshi la Polisi,Hospitali ya  Muhimbili,Wizara ya Mambo ya Nje,Wizara ya Utalii Bara na Visiwani na 
Idara ya Uhamiaji kwa mchango mkubwa walioutoa kuanzia mwanzo hadi mwisho wa mashindano.

Kama Shirikisho,tunashukuru sana kwa serikali kutuamini na kutusaidia katika mambo mbalimbali, 
ambayo kimsingi  tunaimani bila ya wao kuweka mkono wao,mashindano hayo yangepata ugumu 
katika mambo mbalimbali.

Pamoja na serikali, lakini hatuna budi pia,kuwashukuru washirika wetu mmoja mmoja,makampuni 
binafsi na baadhi ya taasisi ambazo kwa namna moja ama nyingine zilifanya kazi kubwa na Kamati 
ya Uratibu wa Mashindano  ya  ndani (LOC) kuhakikisha mashindano hayo yanafana.

Halikuwa jambo jepesi,kuandaa mashindano makubwa kama hayo,lakini tulijipa moyo na tukad-
hubutu na tunashukuru Mungu tumeweza kuandaa katika kiwango bora,licha ya kutokea changa-
moto ndogo ndogo za kiutendaji.

Niwakumbushe Watanzania,matokeo ambayo tuliyapata kwa vijana wetu wa Serengeti Boys ni se-
hemu ya  mchezo,ingawa haikuwa malengo yetu kupata matokeo hayo ,lakini niwaombe tu Watan-
zania tuendelee kuwaunga mkono vijana hao.

Pia,ningependa kuwaomba tena,ushirikiano ambao tuliouonesha katika michuano ya  TOTAL U17 
AFCON,tuuhamishie katika timu yetu ya taifa Stars, ambayo itaanza kujiwinda hivi karibuni na mi-
chuano ya Mataifa Afrika nchini Misri mwezi  Juni.

Wallace Karia
Rais TFF

NENO LA 
RAIS
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Cameroon U17
Bingwa wa TOTAL AFCON U17 TANZANIA 2019

Mchezaji Bora wa Mashindano
Steven Mvoue

Mchezaji Bora wa Fainali
Daouda Amadou
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Matukio ya Picha katika Mchezo wa Fainali
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Matukio ya Picha katika Mchezo wa Fainali
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Matukio ya Picha U17 TANZANIA
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Picha za Vikosi U17 TANZANIA 2019

Kikosi cha Nigeria U17

Kikosi cha Uganda U17

Kikosi cha Angola U17

Kikosi cha Tanzania U17 Kikosi cha Cameroon U17

Kikosi cha Guinea U17

Kikosi cha Morocco U17

Kikosi cha Senegal U17
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Makocha wapigwa msasa.

Semina ya makocha imefanyika kwa siku tatu katika Uwanja wa taifa, ikiwa chini ya wakufunzi  
Andy Martine na Jason kutoka timu ya soka ya Southampton ya England pamoja na Mkuru-

genzi wa Ufundi wa Shirikisho la Soka Tanzania (TFF) Ammy Ninje.

Makocha hao waligawanya mafunzo hayo katika siku tatu:
Siku ya kwanza  makocha  walifundishwa  umuhimu wa kuandaa vipindi pamoja na kudhamiria 
kuyafanya yale ambayo wameyapanga kuyafanya katika vipindi vyao. (Planning Strategy)
Siku ya Pili,makocha hao walijifunza kuwa kila kipindi wanachofanya lazima kuwe na kona kona 
hizo ziwe na maendeleo kwa mchezaji kwa upande wa Kimbinu,Kijamii,Saikolojia na Kimwili.

(Four Corners of Players Development)
Wakati siku ya tatu,mafunzo hayo yalijikita zaidi katikia kutazama maeneo  ambayo yanahusu 
mchezaji mmojammoja,kikundi cha wachezaji na timu nzima.Ni jinsi gani wanaweza kuchagua 
wachezaji na tabia za wachezaji katika eneo analocheza pamoja na majukumu wanayotakiwa 
kuyafanya.(Position Specifi cs) 
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Samatta  azidi 
kung’ara Ubelgiji

Nahodha wa timu ya soka ya taifa Tai-
fa Stars,Mbwana Samatta,amezidi 

kujiimarisha kileleni baada ya wikiendi 
hii kuweka kibindoni  mabao 23 katika 
Ligi Kuu ya Ubelgiji.

Samatta,amefi kisha mabao hayo baada 
ya  ushindi wa timu yake ya Genk  wa 
mabao 4-0 dhidi ya Antwerp.Mshambu-
liaji anayemfuatia kwa ufungaji katika 
Ligi hiyo ni Hamdi Harbaoui, anayekipi-
ga katika klabu ya  Zulte Waregem, am-
baye  hadi sasa ana mabao 18.

Lipuli uso kwa uso na Azam Fc Fainali FA
Timu ya soka ya Azam FC inatarajia kukutana na timu ya Lipuli,katika mchezo wa fainali ya kombe la 
Azam Sports Federation Cup, Mei 1 Mwaka huu,katika dimba la Ilulu - Lindi

Katika nusu fainali ya kwanza Azam FC ilifanikiwa kutinga hatua hiyo ya fainali, baada ya kuichabanga 
kwa bao 1-0 KMC,huku Lipuli nao wakitinga hatua hiyo kwa kuichakaza Yanga ya Dar es Salaam kwa 
magoli 2 - 0
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Matokeo Ligi ya Wanawake

Misimamo ya Makundi RCL

Matokeo U20

Matokeo Beach Soccer

Matokeo Ligi Kuu Tanzania Bara
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RATIBA YA MATUKIO YAJAYO
Mechi ya Kirafi ki Simba vs Sevilla ya Hispania:

RCL Fainali

Azam Sports Federation Cup Fainali

Kombe la Mataifa Afrika (Misri):

Kagame Club Cup Championship (Rwanda):

CECAFA under 17 boys Challenge Cup:

CECAFA under 20 boys Challenge Cup (Uganda):

CECAFA Senior Women Challenge Cup (Tanzania):

CECAFA Senior Challenge Cup and Women Under 17  (Uganda)

CECAFA Women Under 20 (Kenya): (TBC)

Mei 23

Mei 10 - 19

Juni 1

Juni 21  – Julai 19

Julai  26 – Aug 10

Aug 17 – Sept 1

Sept 14 – Sept 28

Nov 16 – Nov 28th

Dec  1 – Dec 19

Fainali Kombe la Shirikisho 2018/2019
01.06.2019 

VS
Ilulu - Lindi

Shirikisho la Mpira wa Miguu Tanzania (TFF)
Karume Memorial Stadium
Uhuru/Shaurimoyo Road P.O.Box 1574
Telefax: +255 22 286 1815 Ilala - Dar es Salaam
Email: tanfootball@tff.or.tz
Website: www.tff.or.tz


