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Kikosi cha timu ya soka cha taifa Taifa Stars,kime-
ingia kambini Juni Mosi,katika hoteli ya White 
Sands,Kunduchi kujiwinda na michuano ya Matai-
fa Afrika inayotarajia kuanza Juni 21 hadi Julai 
19,mwaka huu nchini Misri. 

Kikosi hicho ambacho kitakuwa na jumla ya 
wachezaji 39 kabla ya kuchujwa na kubaki 
32,kimeweka kambi ya siku  tano,kabla ya ku-
funga safari kuelekea nchini Misri kwa kambi ny-
ingine katika mji wa Cairo,ambayo watakaa hadi 
muda wa mashindano utakapoanza rasmi.

KIkosi hicho kinachonolewa na kocha Emmanuel Amunike,kinatarajia kucheza mchezo wa 
kirafiki Juni 13 dhidi ya wenyeji  Misri ‘The Pharao’ katika mji wa Alexandrea,ikiwa ni mo-
jawapo ya mchezo wa kujipima nguvu.

Kambi ya timu ya taifa nchini  imepata udhamini kutoka kwa Kampuni ya Motisun Group,am-
bayo imejitolea kudhamini malazi ya timu hiyo kwa muda wote watakaokuwa kambini hadi 
watakapoondoka Juni 7,mwaka huu

Stars yaanza kujiwinda rasmi na AFCON 2019
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Kikosi cha timu ya soka ya Azam maarufu kama Wanal-
ambalamba,wamefanikiwa kutwaa kombe la Shirikisho 
la Soka Tanzania linalojulikana kama Azam Sports 
Federation Cup (ASFC),baada ya kuichapa Lipuli ya 
Iringa kwa bao 1-0,katika mchezo uliofanyika katika 
dimba la Uwanja wa Ilulu,mkoani Lindi.

Mshambuliaji wa kimataifa wa Zambia,Obrey Chir-
wa,alifunga bao safi katika dakika ya 64,ambalo 
lilidumu hadi kipyenga cha mwisho kinapulizwa na 
mwamuzi Hance Mabena  kuifanya Azam FC kutawaz-
wa kuwa mabingwa wapya wa ASFC.
Mchezo huo,uliohudhuriwa na mgeni rasmi Waziri Mkuu wa  Jamhuri ya Muungano wa Tan-
zania,Kassim Majaliwa,ulifana zaidi, huku ukihudhuriwa na watazamaji wengi,waliomiminika 
kutoka  viunga mbalimbali vya Lindi na mikoa ya jirani.

 Azam FC,wameandika historia mpya baada ya kutwaa kombe hilo kwa mara ya kwanza na  
wanakuwa mabingwa wa nne wa michuano hiyo tangu irejeshwe mwaka 2016, baada ya 
Yanga SC mwaka 2016, Simba SC mwaka 2017 na Mtibwa Sugar mwaka 2018.

Mwaka 2016 Fainali ilifanyika Uwanja wa Taifa mjini Dar es Salaam,huku 2017 ikifanyika 
katika  Uwanja wa Jamhuri mjini Dodoma na 2018 ilifanyika katika dimba la  Sheikh Amri 
Abeid mjini Arusha,huku mwaka huu ikipelekwa uwanja wa Ilulu,Lindi. 

Azam yatwaa ubingwa wa ASFC ASFC
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Shirikisho la Soka Tanzania (TFF) ,limeandi-
ka historia mpya baada ya kuingia kandar-
asi ya miaka mitatu na  kampuni ya Romario 
Sports 2010 LTB juu ya vifaa na jezi za timu 
zote za Taifa.

Mkataba huo,ambao ulitiwa saini na rais 
wa TFF,Wallace Karia na Mwakilishi wa Ro-
mario Sports 2010 LTB  Minhaal Dewji,uli-
tiwa saini rasmi Mei  31mwaka huu katika 
Makao Makuu ya TFF na kushuhudiwa na 
wanahabari.

TFF yaingia mkataba na Romario Sports
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JKT Queens yaweka rekodi SWPL

Timu ya soka ya JKT Queen,imenogesha sherehe zake za ubingwa Ligi Kuu ya Wanawake 
(SWPL)  baada ya kuichabanga timu ya Simba kwa mabao 5-1,katika mchezo ambao ulifa-
nyika Mei 30,katika dimba la Uwanja wa  Karume,Dar es Salaam.

JKT Queens,wameandika historia ya kutwaa kombe hilo kwa mara ya pili mfululizo,huku iki-
wa imeweka kibindoni jumla ya pointi  66 katika michezo 22 iliyocheza,huku ikiwa haijawai 
kupoteza wala kutoka sare mchezo wowote.

Uwezo wa JKT Queens,umekuwa na muendelezo na kuifanya timu hiyo kutoa wachezaji  12 
katika kikosi cha timu ya taifa ya Twiga Stars ambacho kilikuwa kikijiwinda na michuano ya 
kutafuta nafasi ya kufuzu kucheza mashindano ya  Olympic.

SWPL
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RAIS wa Shirikisho la Soka la Kimataifa (FIFA) Gianni 
Infantino, ametuma salamu za pongezi kwa Klabu ya 
soka ya Simba kwa kuweza kutwaa Ubingwa wa Ligi 
Kuu Tanzania Bara kwa msimu wa pili mfululizo.

Infantino,alitoa salamau hizo kupitia rais wa Shirik-
isho la Mpira wa Miguu Tanzania (TFF) Wallace Ka-
ria,akisema amefurahishwa na ubingwa walioupata 
Simba katika msimu wa mwaka 2018/2019.

Amemuomba rais Karia,kufikisha salamu hizo kwa uongozi, wachezaji, kocha na benchi  zima la 
ufundi, Madaktari pamoja na mashabiki  wa Simba na kuwataka kuendeleza uthubutu na hamasa.
Pia, kwa niaba ya Jamii ya Mpira Kimataifa, Infantino ameishukuru Simba na TFF kwa kusaidia 
kusambaza ujumbe chanya wa Mpira wa Miguu, ambao unajumuisha watu wote

Infantino aipongeza Simba kwa kutwaa Ubingwa
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Waamuzi wapigwa msasa kozi ya FIFA

Katika kuhakikisha inaendelea kuwajengea uwezo waamuzi nchini,Shirikisho la Mpira Tan-
zania (TFF),liliandaa kozi ya Waamuzi ya FIFA na Elite,iliyofanyika Uwanja wa Karume Mei 
25,2019 Jijini Dar res Salaam.

Kozi hiyo ya FIFA kwa waamuzi ilihusisha jumla ya waamuzi 34 kutoka mikoa mbalimbali,kwa 
ajili ya utimamu wa mwili na kuongozwa na mkufunzi Israel Nkongo.



. Jarida la Wiki . Toleo la Tisa10

Taarifa kwa Watanzania
Mashabiki wa soka nchini ambao watakuwa wanampango wa kusafiri kwenda katika michua-
no ya Mataifa Afrika nchini Misri mwaka huu,wanatakiwa kuingia kwenye tovuti (website) ya 
TFF kwenye sehemu iliyoandikwa ‘Media Center’ na kupakua (download)fomu maalum ya 
kuombea Visa.

PLAY FAIR, BE POSITIVE

SHABIKI MKUU WA TAIFA STARS
 @TFFTANZANIA @TANFOOTBALL  @TFF TV  WWW.TFF.OR.TZ

KIKOSI CHA TIMU YA TAIFA (TAIFA STARS)

HAIRUHUSIWI KUSAMBAZWA AU KUUZWA KWA WALIO NA UMRI CHINI YA MIAKA 18. TAFADHALI KUNYWA KISTAARABU

Aishi Manula (Simba SC)
Metacha Mnata (Mbao FC)
Suleiman Salula (Malindi FC-Zanzibar)
Aron Kalambo (Tz Prisons)
Claryo Boniface (U-20)
Hassan Kessy (Nkana - Zambia)
Vicent Philipo (Mbao FC)
Shomari Kapombe (Simba SC)
Gadiel Michael (Yanga SC)
Abdi Banda (Baroka FC-South Africa)
Ally Mtoni (Lipuli FC)
Mohamed Hussein (Simba SC)
Agrey Morris (Azam FC)
Kelvin Yondani (Yanga SC)
Erasto Nyoni (Simba SC)
David Mwantika (Azam FC)
Ally Ally (KMC)
Kennedy Wilson (Singida Utd)
Feisal Salum (Yanga SC)
Himid Mao (Petrojet - Egypty)

Mudathir Yahya (Azam FC)
Yahya Zaydi (Ismaily-Egypty)
Jonas Mkude (Simba SC)
Ibrahi Ajib (Yanga SC)
Fred Tangalu (Lipuli FC)
Shabani Chilunda (Tenerife-Spain)
Frank Domayo (Azam FC)
Shiza Ramadhani (Enppi-Egypty)
Simon Msuva (Difaa El Jadid-Morocco)
Rashid Mandawa (BDF-Botswana)
Mbwana Samatta (Genk-Belgium)
Thomas Ulimwengu (JS Saoura-Algeria)
John Bocco (Simba SC)
Farid Mussa (Tenerife-Spain)
Ayoub Lyanga (Coastal Union)
Kassim Hamis (Kagera Sugar)
Miraji Athuman (Lipuli FC)
Kelvin John (U-17)
Adi Yussuf (Solihull Moors-England)
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RATIBA YA MATUKIO YAJAYO
Kombe la Mataifa Afrika (Misri):

Kagame Club Cup Championship (Rwanda):

CECAFA under 15 boys Challenge Cup:

CECAFA under 20 boys Challenge Cup (Uganda):

CECAFA Senior Women Challenge Cup (Tanzania):

CECAFA Senior Challenge Cup and Women Under 17  (Uganda)

CECAFA Women Under 20 (Kenya): (TBC)

Juni 21  – Julai 19

Julai  26 – Aug 10

Aug 17 – Sept 1

Sept 14 – Sept 28

Nov 16 – Nov 28th

Dec  1 – Dec 19

Shirikisho la Mpira wa Miguu Tanzania (TFF)
Karume Memorial Stadium
Uhuru/Shaurimoyo Road P.O.Box 1574
Telefax: +255 22 286 1815 Ilala - Dar es Salaam
Email: tanfootball@tff.or.tz
Website: www.tff.or.tz


