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WA MIGUL TANZANIA
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hirikisho la Mpira wa Miguu Tanzania (FF) na Kamni ya simu za mkbnoni ya
Vodacom, wamesaini mkataba wa miaka 3 wa udhamini wa Ligi kuu Tanzania

bara.

Rais wa TFF Wallace Karia akizungumza katika hafla ya utiaji saini alisema

“Udhamini huu utaleta matokeo chanya na tunaahidi kutoa ushirikiano na Vodacom

kwa muda wote wa mkataba” alisema Karia.

Waziri wa Habari Utamaduni Sanaa na Michezo Dkt. Harrison Mwakyembe amei-
pongeza TFF kwa hatua ya kusaini mkataba na kampuni ya Vodacom kudhamini
ligi kuu.

Mkataba huo unathamani ya Shilingi za Kitanzania bilioni 9 ambapo kila msimu
utakuwa ni Shilingi bilioni 3,ambapo utaanza msimu wa 2019/2020,2020/2021 na

2021/2022.

vodacom




Simba yaendeleza ubae
Ngao ya jamii

labu ya soka ya Simba imedhihirisha ya kuwa ndio mbabe wa mechi za ngao

ya jamii hadi sasa,baada ya kutwaa ngao hiyo kwa mara ya tano mbele ya
Azam Fc.

Katika mchezo huo wa kiashiria cha ufunguzi wa pazia la Ligi Kuu Tanzania Bara,-
Simba iliandika historia hiyo baada ya kuitandika Azam Fc kwa mabao 4-3.katika
mchezo uliofanyika katika dimba la Uwanja wa Taifa Agosti 17 mwaka huu.

Mabao ya Simba yaliwekwa kimiani na kiungo wao wa kimataifa Sharaf Eldin
Shiboub,dakika ya 16,22 ambaye alifunga mabao mawili huku Clatous Chama
dakika ya 56 na Francis Kahata dakika ya 83 wakifunga bao moja kila mmoja.

Kwa upande wa Azam,mabao ya kufutia machozi yaliwekwa kimiani na Shaaban
Idd daklka ya 13 Chllunda na Frank Domayo dakika ya 78.
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U15 yarejea nchini. ASAS

Timu ya Taifa ya vijana wenye umri chini ya miaka 15 (U15) imerejea nchini Agosti
27, baada ya kushindwa kufuzu kwa hatua ya Nusu fainali ya michuano ya CECAFA
nchini Eritrea.

Katika michuano hiyo ambayo jumla ya Mataifa tisa yameshiriki,vijana wa Tanzania
walianza michuano hiyo walipoteza michezo miwili dhidi ya Uganda kwa bao 2-0 na
Rwanda kwa mabao 3-1 .

Katika michezo miwili mingine ilizinduka na kuwacharaza bila huruma Sudani ya
Kusini kwa mabao 6-0 na mchezo wa mwisho waliwachapa Ethiopia kwa mabao
3-1.
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Pazia la Ligi kuu ya Vodacom Tanzania
VPL lafunguliwa rasmi.
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ipyenga cha Ligi Kuu ya Vodacom Tanzania Bara (VPL) msimu wa 2019/2020

kimepulizwa rasmi Agosti 24 kwa michezo mbalimbali kuchezwa kabla ya
kusimama kupisha kalenda ya FIFA kwa mechi za kimataifa kwa timu ya Taifa taifa
Stars.

MATOKEO YA MICHEZO YA KWANZA LIGI KUU VODACOM TANZANIA BARA 2019/20

Mbao FC 1 -1 Alliance FC Mwadui FC 1 -0 Singida Utd
Mbeya City 0-0 TZ Prisons Lipuli FC 3 -1 Mtibwa Sugar

Namungo FC 2 -1 Ndanda FC Young Africnas 0 -1 Ruvu Shooting
Polisi Tanzania 1 -0 Coastal Union KMC 0-1 Azam FC

Biashara United 0 - 2 Kagera Sugar JKT Tanzania 1 -3 Simba SC
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Simba Savers Account

Tembelea tawi letu lolote kwa taarifa zaidi.
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ikosi cha wachezaiji wa timu ya soka ya Taifa ‘Taifa Stars’,kimeingia kambini katika hoteli ya
PC . kujiwinda kwa ajili ya mchezo wa kwanza wa kufuzu nafasi ya kucheza kombe la dunia
2020 dhidi ya Burundi,utakaofanyika Agosti 4,Burundi.

Wachezaji ambao wameitwa kambini na Kaimu Kocha mkuu Etienne Ndairagije ni Juma
Kaseja,Metacha Mnata,Beno Kakolanya,Shomari Kapombe,Hassan Kessy,Gadiel Michael,Mo-
hamed Hussein,Erasto Nyoni,Kelvin Yondani,lddy Moby,Abdi Banda,Jonas Mkude,Baraka Ma-
jogoro,Himid Mao,Ally Ng’anzi,Abubakari Salum na Frank Domayo.

Wengine ni Simon Msuva,Eliuter Mpepo,Mbwana Samatta,Abdillahie Yussuf,Farid Mussa,lddy
Nado,Kevin John,Ayoub Lyanga,Shaban Idd Chilunda,Boniface Maganga,Hassan Dilunga,Mo-
hamed Issa na Abdulaziz Makame.

Asilimia kubwa ya wachezaji tayari washaripoti katika kikosi hicho na washaanza matayarisho ya
mchezo wa kwanza dhidi ya Burundi.
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REALSTARS
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REAL STARS DON'T DRINK AND DRIVE. <.
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18+ DRINK RESPONSIBLY.




TFF na Wanahabari wazindua kampeni ya Taifa Stars.
Kamati ya hamasa ya waandishi wa habari nchini ikishirikiana na Shirikisho la Mpira
Tanzania (TFF),wamezindua kampeni maalumu kuelekea mchezo wa Tanzania dhidi
ya Burundi ambao unatarajia kufanyika Septemba 4,nchini Burundi.

Kampeni hiyo ambayo imepewa jina maalumu la Fyeka Burundi tusonge mbele,i-
mezinduliwa Jumanne wiki hii katika Makao Makuu ya TFF,ikiwa ni ishara ya kuanza
rasmi kwa kampeni hiyo.
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Kwa upande wa Katibu Mkuu wa TFF Kidao Wilfred, alisema

ya kuwa mchezo huo ni mgumu hivyo tunatakiwa kuhakikisha tun ashinda mchezo
wetu huo na kuweza kutengeneza mazingira mazuri ya kuweza kupenya na kuingia
katika hatua ya makundi na kuweza kufuzu kwa michuano ya kombe la dunia ya-
takayofanyika nchini Qatar.

“‘Kwa upande wa taasisi tumepokea programu ya Mwalimu na tumeanza kuifanyia
kazi,hivyo tunaamini kikosi kitakuwa kipo katika mazingira mazuri kuelekea mchezo
huo,”alisema Kidao.

Kwa upande wa Mjumbe wa kamati hiyo Fatma Chikawe alisema:

“Hii ni kampeni maalumu ambayo imeandaliwa kwa ajili ya mechi zetu mbili dhidi
ya Burundi,tunatamani twende wengi zaidi nchini Burundi lakini kutokana na nafasi
hatutoweza kwenda wote,halikadhalika tunajifunza kuhusu uzalendo na tungependa
Watanzania wote wawe na kauli moja tu Fyeka Burundi tusonge mbele.”

Mjumbe Ahmed Ally pia alizungumzia kampeni hiyo’Lengo la kamati hii ni kutoa
hamasa kwa Watanzania na ni jukumu la msingi kwa Wanahabari na kwa wale wana-
okuwa wamebahatika kusafiri nje ya nchi watakuwa mashahidi wa hilo kuwa wenzetu
linapokuja suala la timu ya taifa uzalendo kwanza,kwahiyo kile tulichokifanya Burun-
di ndicho twende tukakifanye Burundi Fyeka Burundi tusonge mbele”
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TFF yakutana na wamiliki wa Vibanda vya kuonesha Mpira

Shirikisho la Mpira Tanzania (TFF) limekutana na wamiliki wa mabanda ya kuonesha mpira
maarufu kama ‘Vibanda umiza’,katika kikao kilichofanyika Agosti 27, mwaka huu katika Makao
makuu ya TFF.

Lengo la kikao hicho lilikuwa ni mashirikiano baina ya TFF na wamiliki hao katikia masuala
yahusuyo taarifa mbalimbali za Shirikisho kupitia jarida la kila wiki litolewalo na taasisi.

Kikao hicho ambacho kilihudhuriwa na idadi kubwa ya wamiliki hao,kimepangwa kufanyika
mapema mwezi Septemba ili kukutana na kujadiliana masuala mbalimbali kwa kina kuhusiana
na soka letu na namna TFF itakavyoweza kushirikiana na wadau hao.
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Viongozi wa Ligi
Kuu Wanawake
wapigwa msasa

hirikisho la Mpira wa Miguu Tanzania (TFF),limewafanyia semina ya siku moja ya Usaijili
kwa viongozi wa Vilabu vya Ligi Kuu ya Wanawake,Agosti 28 katika hosteli za TFF,Karume.

Lengo la kuandaa semina hiyo ni kuhakikisha watendaji wa vilabu vyote kumi na mbili vina-
vyoshiriki Ligi hiyo wanakuwa wamepigwa msasa kabla ya pazia la msimu wa 2019/2020
kufunguliwa rasmi.

Ligi Kuu ya wanawake Tanzania Bara inatarajia kuanza kutimua vumbi rasmi Oktoba 26 mwa-
ka huu, ambapo timu hizo zitakuwa zikicheza mfumo wa nyumbani na ugenini.
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Burudani kwa Wote

Official Broadcaster
of VPL & LALIGA

Contacts:
Azam Media Limited

0784108000
0764700222
0225508080
Email: info@azam-media.com

Tangaza nasi kupitia:
advertising@azam-media.com
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Matokeo ya Mechi za Klabu Bingwa Afrika Hatua ya Awali 2019/20
MATOKEO - 10.08.2019

MATOKEO - 23/25.08.2019

Ratiba ya Mechi za Kombe la Shirikisho Hatua ya Awali 2019/20
MATOKEO - 10.08.2019

MATOKEO - 23/24/.08.2019

FIFA OFFICIAL/FRIENDLY MATCH - - 10 SEPTEMBER, 201!
IC 1/16TH FINAL - 1ST LEG (13 - 15 SEPTEMBER,2019)
14.09.2019(Sat) | 11 NAMUNGO FC Vs SINGIDA UNITED FC MAJALIWA 1600 HRS
14.09.2019(Sat) | 12 JKT TANZANIA FC Vs LIPULI FC ISAMUHYO 1600 HRS
14.09.2019(Sat) | 13 MBAO FC Vs BIASHARA UNITED FC CCM KIRUMBA 1600 HRS
o 15.09.2019(Sun) | 14 NDANDA FC Vs MWADUI FC NANGWANDA 1600 HRS
'E 15.09.2019(Sun) | 15 | TANZANIA PRISONS FC Vs RUVU SHOOTING FC SOKOINE 1600 HRS
g 15.09.2019(Sun) | 16 ALLIANCE FC Vs KAGERA SUGAR FC NYAMAGANA 1600 HRS
(a4l 18.09.2019(Wed) | 17 MBEYA CITY FC Vs YOUNG AFRICANS SC SOKOINE 1600 HRS
18.09.2019(Wed) | 18 | POLISI TANZANIA FC Vs AZAM FC USHIRIKA 1600 HRS
18.09.2019(Wed) | 19 | COASTAL UNION FC Vs KMC FC MKWAKWANI 1600 HRS
17.09.2019(Tue) | 20 SIMBA SC Vs MTIBWA SUGAR FC UHURU 1600 HRS
21.09.2019(Sat) | 21 NAMUNGO FC Vs MWADUI FC MAJALIWA 1600 HRS
21.09.2019(Sat) | 22 | TANZANIA PRISONS FC Vs YOUNG AFRICANS SC SOKOINE 1600 HRS
o 21.09.2019(Sat) | 23 JKT TANZANIA FC Vs MTIBWA SUGAR FC ISAMUHYO 1600 HRS
o 21.09.2019(Sat) | 24 ALLIANCE FC Vs BIASHARA UNITED FC NYAMAGANA 1600 HRS
(el  21.09.2019(Sat) | 25 | POLISI TANZANIA FC Vs KMC FC USHIRIKA 1600 HRS
g 21.09.2019(Sat) | 26 | COASTAL UNION FC Vs AZAM FC MKWAKWANI 1600 HRS
(el 21.09.2019(Sat) | 27 NDANDA FC Vs SINGIDA UNITED FC NANGWANDA 1600 HRS
22.09.2019(Sun) | 28 MBEYA CITY FC Vs RUVU SHOOTING FC SOKOINE 1600 HRS
22.09.2019(Sun) | 29 SIMBA SC Vs LIPULI FC UHURU 1600 HRS
22.09.2019(Sun) | 30 MBAO FC Vs KAGERA SUGAR FC CCM KIRUMBA 1600 HRS
IC 1/16TH FINAL - 2ND LEG (27 - 29 SEPTEMBER,2019)
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KUFUZU KOMBE LA DUNIA
08.09.2019 | Saa 10:00 Jioni | Uwanja wa Taifa

Shirikisho la Mpira wa Miguu Tanzania (TFF)
Karume Memorial Stadium
Uhuru/Shaurimoyo Road P.O.Box 1574
Telefax: +255 22 286 1815 llala - Dar es Salaam
Email: tanfootball@tff.or.tz

Website: www.tff.or.tz

Play Fair, Be Positive %" . @tanfootball | f tfftanzania| wee TFFTV| www.iffortz



